కాంగ్రెస్ నాయ‌కుడు రేవంత్ రెడ్డిపై మ‌రో కుట్ర‌

0
201


తెలంగాణ ఫైర్ బ్రాండ్, కాంగ్రెస్ నాయ‌కుడు రేవంత్ రెడ్డి పై మ‌రో అక్ర‌మ కేసు బ‌నాయించేందుకు రంగం సిద్దం అవుతోంది. కాంగ్రెస్ పార్టీలో ప‌ద‌వికోసం ఎదురు చూస్తున్న రేవంత్ రెడ్డికి అది ద‌క్క‌కుండా చేసేందుకు ఆధారాలు లేని కేసుల‌ను వెలుగులోకి తెస్తున్నారు ప్ర‌త్య‌ర్థులు. అదిష్టానం నుండి నేడో రేపో రేవంత్ రెడ్డికి ప‌ద‌వి ఖాయ‌మ‌ని తెలుసుకున్న కొంత‌మంది ఆయ‌న‌పై గ‌తంలో ఉన్న వివాదాల‌ను వెలికి తీసి అదిష్టానానికి పంపించి, త‌ద్వారా కాంగ్రెస్ పార్టీలో ఒంట‌రిని చేయాల‌న్న‌ది రేవంత్ ప్ర‌త్య‌ర్థుల ప్ర‌ణాళిక‌గా తెలుస్తోంది. రేవంత్ కి ప‌ద‌వి ద‌క్క‌కుండా చేస్తే ఆయ‌న ప్ర‌త్య‌ర్థుల‌కు ఒరిగేదేంటి..? తెలంగాణ‌లో రేవంత్ రెడ్డినే టార్గెట్ చేయ‌డానికి గ‌ల కార‌ణాలేంటి..? రేవంత్ రెడ్డి పై కేసు బ‌నాయించేంద‌కు అక‌స్మాత్తుగా ఊడిప‌డ్డ రామారావు ఎవ‌రు..? తెలుసుకునే ప్ర‌య‌త్నం చేద్దాం..!!

ఒక సమాధానం వదిలి

Please enter your comment!
Please enter your name here